Mô tả danh mục:

Converter quang HASIVO là bộ chuyển đổi quang điện bao gồm các phiên bản hỗ trợ PoE và non-PoE. Chuyển đổi quang điện Hasivo được tích hợp sẵn bộ thu phát quang, có các model Singlemode 1310nm hoặc 1550nm sử dụng 2 sợi cáp quang để truyền dẫn. Bên cạnh đó, Hasivo cung cấp Converter quang 1 sợi (Converter quang A/B), sử dụng công nghệ ghép bước sóng WDM 1310nm/1550nm, tiết kiệm chi phí cáp sợi quang để truyền dẫn.

Bộ chuyển đổi quang điện là giải pháp lý tưởng dùng để mở rộng hạ tầng mạng viễn thông như FTTx, mạng LAN doanh nghiệp, cũng như truyền tải video từ các Camera IP về trung tâm qua cáp sợi quang ở khoảng cách xa. Với chuyển đổi quang điện PoE, Hasivo Media Converter giúp đơn giản hóa việc lắp đặt và triển khai triển khai mạng LAN, Camera, VoIP, giúp đơn giản hóa việc lắp đặt, tiết kiệm công sức và linh phụ kiện dây nguồn, ổ cắm.